Back to All Events

Bjartir dagar dagskrá 22. apríl

Bjartir dagar sunnudaginn 22. apríl

Kl. 9-12 Opin hjólaæfing frá kaffihúsinu Pallett
Hjólareiðafélagið Bjartur stendur fyrir opinni hjólaæfingu frá kaffihúsinu Pallett.

Kl. 10-13 Street tennis á Thorsplani
Tennisdeild Badmintonfélags Hafnarfjarðar kynnir street tennis á Thorsplani

Kl. 11 Country messa í Hafnarfjarðarkirkju
Hljómsveitin Axel O og Co flytur valin country lög með trúarlegu ívafi í „unplugged“ stíl.

Kl. 11, 12 og 13 Barnaharpan – tónlistarstund fyrir 3-6 ára, Hljóma Austurgötu 38
Hljóma býður börnum á aldrinum 3 – 6 ára í einstaka tónlistarstund. Þar gefst börnunum tækifæri til að kynnast barnahörpunni og hljómheim hennar á hreyfandi og skapandi máta. Þátttaka í hverjum hóp er takmörkuð og tekið er á móti skráningum á netfanginu: inga.bjork.inga@gmail.com. Gestgjafi er Inga Björk Ingadóttir, eigandi Hljómu. Heitt á könnunni og bakkelsi og drykkir fyrir börnin og foreldra. Viðburður á Facebook

Kl. 11-17. Pakkhús Byggðasafnsins opið. Ratleikur fyrir börn um sýninguna.

Kl. 12-14 Kynning á starfsemi Badmintonfélags Hafnarfjarðar í Íþróttahúsinu við Strandgötu.
Úrslitaleikir í bikarmóti BH fara fram og áhorfendum gefst tækifæri til að fylgjast með efnilegustu badmintonspilurum landsins leika til úrslita. Badminton-, borðtennis- og tennisdeildir félagsins kynna starfsemi sína og hægt verður að nálgast upplýsingar um æfingar félagsins og sumarnámskeið sem verða í boði.

Kl. 12-17 Opið í Hafnarborg.
Fjölskyldusmiðja kl. 13. Listamannaspjall kl. 14 við Jón Axel Björnsson.

Kl. 15:00 Latibær í Hellisgerði
Íþróttaálfurinn, Halla hrekkjusvín og Solla stirða heimsækja vini sína og taka lagið.

Kl. 16:00 JóiPé x Króli – fjölskyldutónleikar í Bæjarbíói
Það hafa fáir tónlistarmenn komið inn með öðrum eins krafti eins og JóiPé og Króli hafa gert á undanförnum mánuðum. Þessir ungu rapparar hafa slegið öll met og platan þeirra Gerviglingur án nokkurs vafa ein af plötum ársins 2017. Plötunni hefur nú þegar verið streymt yfir 5 milljón sinnum og virðist ekkert geta stoppað strákana.

Strákarnir þykja líka frábærar fyrirmyndir og því tilvalið að fara með yngri kynslóðina á tónleika. Tónleikarnir verða í hæfinlegri lengd fyrir yngri áhorfendur og strax eftir tónleika munu þeir gefa sér góðan tíma fyrir myndatökur og tilheyrandi. 

Kl. 20 Tónleikar í tónleikaröðinni Hljóðön í Hafnarborg.